Kwa wagonjwa
Unakuja kwetu kwa rufaa
Leta vitu hivi:
- Barua ya rufaa kutoka kituo chako
- Kitambulisho chako (au cheti cha kuzaliwa kwa mtoto)
- Maelezo yako ya SHA
- Majibu ya awali, picha za X-ray na dawa unazotumia
Ripoti kwenye usajili na uonyeshe barua ya rufaa; utaelekezwa kwenye kliniki sahihi.
Unataka tarehe kwanza? Omba miadi.
Kwa vituo vya afya
Kumpa mgonjwa rufaa kuja kwetu
- Dharura au haraka sana: piga simu Dharura kabla mgonjwa hajaondoka — 0798 638 872 (saa 24).
- Tuma barua ya rufaa pamoja na mgonjwa (matokeo, matibabu yaliyotolewa, sababu ya rufaa).
- Si lazima: tuarifu mapema kwa fomu hapa chini, ili timu ijue mgonjwa anakuja.
Fomu inauliza herufi za kwanza za jina, umri na jinsia tu — kamwe si majina au maelezo mengine ya kumtambulisha.
Tuarifu kuhusu rufaa
Kwa vituo vya afya. Maelezo ya mgonjwa: herufi za kwanza za jina, umri na jinsia tu — barua ya rufaa huenda pamoja na mgonjwa.
